Uwezo wetu
Majukwaa tunayojenga
Majukwaa ya kidijitali tunayobuni, kuhandisi na kusaidia kwa taasisi za fedha na taasisi nyingine, kuanzia benki ya simu na USSD hadi malipo, muunganisho na wingu.
Inaonyesha miradi 24
Majukwaa ya Benki ya Simu na Benki ya Kidijitali
Tunabuni na kutengeneza majukwaa salama ya benki ya simu na kidijitali yanayowawezesha wateja kusimamia akaunti, kuhamisha fedha, kufanya malipo, kupata mikopo, kusimamia uwekezaji na kutumia huduma nyingine za kibenki kwa njia ya kidijitali.
Majukwaa ya BenkiSoma zaidi
Mkakati wa Mabadiliko ya Kidijitali na AI
Tunasaidia taasisi kuandaa na kutekeleza mikakati ya mabadiliko ya kidijitali, kuboresha michakato ya biashara, kutumia uendeshaji otomatiki wenye akili, na kubaini fursa za vitendo za akili bandia.
AI na DataSoma zaidi
Majukwaa ya Benki ya Mtandao
Tunatengeneza majukwaa salama ya benki ya mtandao kwa wateja binafsi, mashirika na taasisi, yakisaidia usimamizi wa akaunti, miamala, idhini, ripoti na huduma za kujihudumia.
Majukwaa ya BenkiSoma zaidi
Majukwaa ya Benki kwa Wakala
Tunatekeleza suluhisho za benki kwa wakala zinazosaidia usajili wa wateja, uwekaji fedha taslimu, utoaji fedha, uhamisho, malipo ya ankara, maswali ya akaunti, usimamizi wa mawakala na ufuatiliaji wa miamala.
Majukwaa ya BenkiSoma zaidi
Majukwaa ya USSD
Tunatengeneza majukwaa ya USSD ya kuaminika na yanayoweza kupanuka yanayowawezesha wateja kupata huduma za kibenki na huduma nyingine muhimu kwa kutumia simu za kawaida bila kuhitaji muunganisho wa intaneti.
Majukwaa ya BenkiSoma zaidi
Majukwaa ya Usajili wa Kidijitali wa Kujihudumia
Tunatoa suluhisho za usajili wa kidijitali zinazowawezesha wateja kujisajili kwa mbali kupitia uhakiki wa utambulisho, michakato ya kielektroniki ya Kumjua Mteja Wako, uthibitisho wa kibayometriki, uhakiki wa nyaraka na ufunguzi otomatiki wa akaunti.
Ushirikiano na WatejaSoma zaidi
Majukwaa ya Kutafuta Wateja
Tunatengeneza majukwaa ya kutafuta wateja watarajiwa na kuwapata wateja yanayosaidia kunasa taarifa, kugawa majukumu, kufuatilia, kufuatilia ubadilishaji, ufuatiliaji wa mauzo na ripoti za utendaji.
Ushirikiano na WatejaSoma zaidi
Majukwaa ya Akili Bandia na Ujifunzaji wa Mashine
Tunatekeleza suluhisho za AI na ujifunzaji wa mashine kwa ajili ya ushirikiano na wateja, uendeshaji otomatiki wenye akili, ugunduzi wa udanganyifu, uchambuzi tabiri, ugawaji wa wateja, tathmini ya mikopo na utoaji wa huduma binafsi.
AI na DataSoma zaidi
Majukwaa ya Malipo ya Kidijitali na Uhamisho wa Fedha
Tunatoa majukwaa yanayosaidia uhamisho wa kibenki, miamala ya pesa za simu, malipo ya ankara, malipo kwa wafanyabiashara, malipo ya QR, malipo ya wingi na uchakataji wa miamala wa papo hapo.
Malipo na MikopoSoma zaidi
Majukwaa ya Mikopo ya Kidijitali
Tunatengeneza suluhisho za mikopo ya kidijitali zinazohusu maombi ya mikopo, tathmini ya kustahili, tathmini otomatiki ya mikopo, mitiririko ya idhini, utoaji, marejesho na ufuatiliaji wa mikopo.
Malipo na MikopoSoma zaidi
Majukwaa ya Super App na Mini-App za Simu
Tunabuni na kutekeleza super app za simu zinazoleta pamoja benki, malipo, uwekezaji, huduma za maisha na huduma za watu wa tatu ndani ya programu moja salama.
Ushirikiano na WatejaSoma zaidi
Majukwaa ya Muunganisho wa API na Open Banking
Tunatengeneza API salama na majukwaa ya muunganisho yanayounganisha njia za kidijitali na mifumo ya core banking, waendeshaji wa mitandao ya simu, watoa huduma za malipo, mifumo ya serikali, majukwaa ya fintech na huduma nyingine za watu wa tatu.
Jukwaa na MiundombinuSoma zaidi
Majukwaa ya Malipo ya Wafanyabiashara na QR
Tunatoa suluhisho za malipo kwa wafanyabiashara zinazowawezesha wafanyabiashara kupokea, kuhakiki, kulinganisha na kufuatilia malipo kupitia misimbo ya QR, programu za simu, majukwaa ya wavuti na njia za malipo zilizounganishwa.
Malipo na MikopoSoma zaidi
Suluhisho za Usimamizi wa Utambulisho na Ufikiaji
Tunatekeleza suluhisho salama za uthibitishaji na uidhinishaji zinazojumuisha uthibitishaji wa hatua nyingi, kibayometriki, udhibiti wa ufikiaji kwa mujibu wa majukumu, kuingia mara moja, usimamizi wa tokeni na usalama wa kipindi.
Usalama na UtambulishoSoma zaidi
Suluhisho za Ugunduzi wa Udanganyifu na Ufuatiliaji wa Miamala
Tunatengeneza suluhisho zinazosaidia ugunduzi wa miamala yenye shaka, tabia isiyo ya kawaida ya wateja, matumizi mabaya ya utambulisho, uvamizi wa akaunti na hatari nyingine za kifedha.
AI na DataSoma zaidi
Majukwaa ya Uchambuzi wa Data na Akili ya Kibiashara
Tunatoa dashibodi na majukwaa ya ripoti yanayotoa ufahamu wa vitendo kuhusu miamala, tabia za wateja, utendaji wa mauzo, matumizi ya huduma, utendaji wa kiutendaji na ukuaji wa biashara.
AI na DataSoma zaidi
Majukwaa ya Uendeshaji Otomatiki wa Mtiririko wa Kazi na Michakato
Tunafanya michakato ya biashara kuwa ya kiotomatiki ikijumuisha idhini, mitiririko ya mtayarishaji-mkaguzi, maombi ya huduma, uchakataji wa nyaraka, arifa, upandishaji na taratibu za ndani za kiutendaji.
Jukwaa na MiundombinuSoma zaidi
Majukwaa ya Usimamizi wa Uhusiano na Wateja
Tunatengeneza majukwaa yanayoipa taasisi mtazamo mmoja wa mawasiliano ya wateja, malalamiko, maombi ya huduma, fursa za mauzo, mawasiliano na historia ya ushirikiano.
Ushirikiano na WatejaSoma zaidi
Portali za Kiutawala za Taasisi
Tunatekeleza portali za kiutawala kwa ajili ya kusimamia watumiaji, bidhaa, miamala, mipangilio ya mfumo, ripoti, idhini, msaada kwa wateja na shughuli za kiutendaji.
Jukwaa na MiundombinuSoma zaidi
Suluhisho za Wingu, DevOps na Utoaji Endelevu
Tunatekeleza mazingira ya kisasa ya utoaji wa programu kwa kutumia uwekaji kwenye kontena, majaribio otomatiki, muunganisho endelevu, usambazaji endelevu, ufuatiliaji wa mfumo na uendeshaji otomatiki wa miundombinu.
Jukwaa na MiundombinuSoma zaidi
Uboreshaji na Muunganisho wa Mifumo ya Zamani
Tunaboresha majukwaa ya zamani na kuyaunganisha na programu za simu, majukwaa ya wavuti, API na njia nyingine za kisasa za kidijitali huku tukidumisha mwendelezo wa shughuli zilizopo.
Jukwaa na MiundombinuSoma zaidi
Majukwaa ya Uwekezaji na Akiba ya Kidijitali
Tunatengeneza majukwaa yanayosaidia amana za muda maalum, bidhaa za akiba, maagizo ya kudumu, dhamana, bidhaa za uwekezaji na huduma za kidijitali za usimamizi wa mkusanyiko wa uwekezaji.
Malipo na MikopoSoma zaidi
Majukwaa ya Arifa na Mawasiliano na Wateja
Tunatekeleza majukwaa ya mawasiliano ya pamoja yanayosaidia SMS, barua pepe, arifa za push, ujumbe ndani ya programu na njia nyingine za kutoa arifa kwa wateja.
Ushirikiano na WatejaSoma zaidi
Suluhisho za Usalama wa Mtandao na Usalama wa Programu
Tunajumuisha usanifu salama, usimbaji fiche wa data, usalama wa API, udhibiti wa ufikiaji, usimamizi wa udhaifu, ufuatiliaji wa usalama na mbinu salama za utengenezaji wa programu katika majukwaa yetu yote.
Usalama na UtambulishoSoma zaidi
Kila jukwaa hapo juu limejengwa kwa kiwango kile kile: salama, linaloweza kupanuka, linalomlenga mteja na linalofaa kibiashara. Tuambie ni lipi linalokuhusu na tutakupitisha katika usanifu wake.
Mradi unaofuata
Una mradi akilini mwako?
Tuambie kuhusu mradi huo na tutakuonyesha jinsi tungeusanifu, kuujenga na kuuzindua.