Kuhusu Haktecx

Timu iliyo nyuma ya majukwaa

Tunaunganisha ufahamu wa kiushauri na uhandisi wa vitendo ili kusaidia benki, kampuni za mawasiliano na biashara zinazokua kuzindua bidhaa za kidijitali zinazodumu.

Timu ikipitia takwimu za fedha na chati za ukuaji mezani
Mshirika, si mtoa huduma.Umiliki wa mzunguko kamili katika kila ushirikiano.

Kuhusu sisi: sisi ni nani

Mshirika wa kimkakati wa ujenzi wa programu

Haktecx ni mshirika wa kimkakati wa ujenzi wa programu na mabadiliko ya kidijitali. Tunajitofautisha na watoa huduma wa kawaida kwa kubeba umiliki wa mzunguko kamili wa maisha ya mfumo, tukitoa mwongozo wa usanifu wa mifumo ya taasisi na ufahamu wa kiushauri ili kuhakikisha usalama na uwezo wa kupanuka.

Ufahamu wa kiushauriUwezo wa kina katika usanifu wa mifumo ya taasisi na mwongozo wa kimkakati.
Umiliki kamiliKujitolea kubeba umiliki wa mzunguko kamili kuanzia ugunduzi hadi uboreshaji.
  • Ugunduzi, ubunifu na uhandisi
  • Muunganisho wa mifumo bila mshono
  • Uboreshaji endelevu na usalama
Fanya kazi nasi

Sekta tunazohudumia

Utaalamu wa kina katika sekta zinazodhibitiwa

Haktecx inasaidia sekta zinazodhibitiwa na sekta zinazokua kwa kasi kwa suluhisho za kidijitali salama, zinazoweza kupanuka na tayari kwa muunganisho.

Ongea na timu yetu
  • Fintech

    Huduma za fedha

    Benki, bima na masoko ya mitaji. Vimejengwa kwa ajili ya kufuata sheria katika mazingira yanayodhibitiwa na wingi wa miamala.

  • Kampuni za Mawasiliano

    Majukwaa na waendeshaji

    Waendeshaji wa mawasiliano na mifumo ya pesa za simu yenye mifumo ya wingi mkubwa na miundombinu inayoanza na API.

  • Biashara

    Biashara ya kidijitali

    Majukwaa ya rejareja, biashara mtandaoni na malipo yanayotoa miamala isiyo na mshono na ushirikiano na wateja.

Teknolojia tunazotumia

Teknolojia zinazoendesha tunachojenga

Inaonyesha teknolojia 113

  • FlutterSimu
  • DartSimu
  • KotlinSimu
  • SwiftSimu
  • AndroidSimu
  • iOSSimu
  • JavaBackend
  • Spring BootBackend
  • Spring CloudBackend
  • Node.jsBackend
  • NestJSBackend
  • ReactFrontend
  • AngularFrontend
  • Next.jsFrontend
  • TypeScriptFrontend
  • JavaScriptFrontend
  • Tailwind CSSFrontend
  • PostgreSQLHifadhidata
  • MySQLHifadhidata
  • OracleHifadhidata
  • MongoDBHifadhidata
  • RedisHifadhidata
  • REST APIAPI
  • GraphQLAPI
  • Lango la APIAPI
  • OAuth2API
  • JWTAPI
  • KafkaUtumaji ujumbe
  • RabbitMQUtumaji ujumbe
  • MQTTUtumaji ujumbe
  • DockerDevOps
  • KubernetesDevOps
  • Docker SwarmDevOps
  • JenkinsDevOps
  • GitHub ActionsDevOps
  • GitLab CIDevOps
  • GrafanaUfuatiliaji
  • PrometheusUfuatiliaji
  • ELK StackUfuatiliaji
  • Spring Boot AdminUfuatiliaji
  • SonarQubeUbora / Usalama
  • OWASPUbora / Usalama
  • KeycloakUbora / Usalama
  • SSL/TLSUbora / Usalama
  • Mawakala wa AIBidhaa za AI
  • Chatbot za AIBidhaa za AI
  • Wasaidizi MtandaoniBidhaa za AI
  • Uendeshaji Otomatiki wenye AkiliBidhaa za AI
  • OpenAI APILLM
  • ChatGPTLLM
  • GeminiLLM
  • ClaudeLLM
  • LlamaIndexMifumo ya AI
  • Hugging FaceMifumo ya AI
  • TensorFlowUjifunzaji wa Mashine
  • PyTorchUjifunzaji wa Mashine
  • Scikit-learnUjifunzaji wa Mashine
  • OpenCVUoni wa Kompyuta
  • Utambuzi wa UsoUoni wa Kompyuta
  • Utambuzi wa UhaiUoni wa Kompyuta
  • Uainishaji wa MaandishiNLP
  • Uchambuzi wa HisiaNLP
  • Uchambuzi Akili wa NyarakaNLP
  • pgvectorUtafutaji wa Vekta / RAG
  • PineconeUtafutaji wa Vekta / RAG
  • WeaviateUtafutaji wa Vekta / RAG
  • ChromaDBUtafutaji wa Vekta / RAG
  • MLflowMLOps / LLMOps
  • Ufuatiliaji wa ModeliMLOps / LLMOps
  • Uhandisi wa MaagizoMLOps / LLMOps
  • Mifereji ya RAGMLOps / LLMOps
  • Benki ya SimuBenki ya Kidijitali
  • Benki ya MtandaoBenki ya Kidijitali
  • Benki kwa USSDBenki ya Kidijitali
  • Pochi za KidijitaliBenki ya Kidijitali
  • Malipo kwa QRMalipo
  • Lango la MalipoMalipo
  • Malipo ya MfanyabiasharaMalipo
  • Malipo ya AnkaraMalipo
  • Usajili wa KidijitaliMajukwaa ya Wateja
  • eKYCMajukwaa ya Wateja
  • Muunganisho wa NIDAMajukwaa ya Wateja
  • Uhakiki wa KibayometrikiMajukwaa ya Wateja
  • Uendeshaji Otomatiki wa Mtiririko wa KaziUendeshaji Otomatiki
  • Uwekaji Kidijitali wa MichakatoUendeshaji Otomatiki
  • Benki Isiyo na KaratasiUendeshaji Otomatiki
  • Usajili wa Washirika wa UbunifuUbunifu
  • Uboreshaji wa BidhaaUbunifu
  • Uboreshaji wa Mifumo ya ZamaniUbunifu
  • Ramani ya Mabadiliko ya KidijitaliMkakati
  • Mkakati wa TeknolojiaMkakati
  • Fikra ya KijukwaaMkakati
  • TOGAFMifumo ya Usanifu
  • ArchiMateMifumo ya Usanifu
  • C4 ModelMifumo ya Usanifu
  • MicroservicesMitindo ya Usanifu
  • Usanifu Unaoendeshwa na MatukioMitindo ya Usanifu
  • Ubunifu Unaoongozwa na Eneo la BiasharaMitindo ya Usanifu
  • Usimamizi wa APIMuunganisho
  • Enterprise Service BusMuunganisho
  • Muunganisho wa Core BankingMuunganisho
  • Mapitio ya UsanifuUtawala
  • Viwango vya TeknolojiaUtawala
  • Ubunifu wa SuluhishoUtawala
  • Zero TrustUsanifu wa Usalama
  • IAMUsanifu wa Usalama
  • OAuth2Usanifu wa Usalama
  • OpenID ConnectUsanifu wa Usalama
  • Wingu MchanganyikoWingu / Miundombinu
  • LinuxWingu / Miundombinu
  • NGINXWingu / Miundombinu
  • NexusWingu / Miundombinu
  • TerraformWingu / Miundombinu